Wataalamu wa asili mbalimbali wakishirikiana katika warsha ya kisasa ya uongozi

Kwa mashirika

Kuza viongozi ambao unaweza kupima ukuaji wao.

Programu ya Super-Cube® kwa mameneja na timu zako. Tunatathmini, kukuza na kutathmini upya uongozi katika pande sita, kisha tunakupa ripoti unayoweza kuipeleka kwa bodi yako.

Tunachotoa

Shirika lako linapata nini.

Imeundwa kwa kampuni, mashirika yasiyo ya kiserikali na mitandao ya taasisi nyingi zinazotaka ukuaji wa uongozi unaoonekana, si saa za mafunzo tu.

  • Kumkuza kiongozi kwa ukamilifu wake

    Pande sita za uongozi: Maamuzi, Kanuni, Akili, Hisia, Mwili na Roho.

  • Mtandaoni, kwa kasi ya kila kiongozi

    Vipindi vifupi na mazoezi ya kila wiki yanayoendana na kazi, kwenye kifaa chochote.

  • Vipindi vya hiari vinavyowezeshwa

    Endesha vipindi vya kikundi kwa kalenda ya mwezeshaji ya wiki 8 na zana za kocha.

  • Mwonekano wa kikundi, kwa ridhaa

    Ona ukamilishaji na alama pale tu viongozi wanapokubali. Shajara hubaki siri kila wakati.

  • Ripoti ya kabla na baada

    Mabadiliko ya kabla → baada kwa kila upande kwa kikundi, pamoja na ripoti za ukuaji za kila mtu.

  • Vyeti unavyoweza kuthibitisha

    Kila cheti kina kitambulisho cha uthibitisho cha umma.

Jinsi inavyofanya kazi

Hatua nne, kutoka tathmini ya awali hadi ushahidi.

  1. 1

    Tathmini ya awali

    Kila kiongozi hufanya tathmini ya awali ya dakika 10 katika pande sita.

  2. 2

    Programu

    Kozi sita fupi na mpango wa mazoezi wa kila wiki, kuanzia na pande dhaifu zaidi.

  3. 3

    Tathmini ya mwisho

    Viongozi hupima upya mwishoni mwa programu.

  4. 4

    Ripoti

    Unapokea ripoti ya kikundi kuhusu mabadiliko; viongozi hupata ripoti zao za ukuaji na cheti.

Bei

Vifurushi vya nafasi au bei maalum.

Vifurushi vya viti vinaanzia R891 kwa wanafunzi 10. Kwa vikundi vikubwa, uwezeshaji au ripoti maalum, tutakutumia bei.

Kadi ya matokeo ya Super-Cube®: wastani wa alama ulipanda kwa 32.2% katika pande zote sita, na ongezeko kwa kila upande kwa %: Maamuzi +26.6%, Kanuni +45.1%, Akili +29.7%, Hisia +39.5%, Mwili +27.7%, Roho +24.6%.

Uchunguzi kifani · Uongozi katika bidhaa za matumizi ya haraka (FMCG)

Wiki kumi na mbili, pande sita, +32.2%.

Viongozi wa Imana Foods na Kerry Foods walikamilisha programu iliyoidhinishwa ya wiki 12 ya kukuza uongozi ya Super-Cube®, wakitathminiwa katika kila upande kabla na baada ya kozi.

Ukuaji wa jumla, pande zote sita (%)
+32.2%Ukuaji wa jumla, pande zote sita (%)
Kanuni (%)
+45.1%Kanuni (%)
Hisia (%)
+39.5%Hisia (%)
“Zaidi ya neno ushawishi, huchochea tabia yako na huita mabadiliko.”
Theolen Thevan, Kerry Foods

Ongezeko la wastani la alama za tathmini, kabla na baada ya kozi, kwa %. Programu iliyoidhinishwa ya Super-Cube® ya wiki 12 (viwango vya NQF 3–5) na viongozi wa Imana Foods na Kerry Foods. Chanzo: Leadership Is Learnable (2026), Sura ya 18.

Soma uchunguzi kifani

Omba bei

Tueleze kuhusu viongozi wako.

Tutakujibu kwa pendekezo na bei. Ungependa kuzungumza kwanza? Panga simu fupi.

Tunatumia taarifa zako tu kujibu ombi hili. Tazama taarifa yetu ya faragha.